Thuốc ho
  Acetylcystein Stada® 200 mg  
   
Mô tả
  Viên nang 200 mg: Hộp 10 vỉ. Vỉ 10 viên  
  Thông tin khác  
Mã sản phẩm:   AcetylcysteinStada200mg
Nhóm sản phẩm:   Thuốc ho
Nhà sản xuất:   Cty Liên doanh TNHH STADA - Việt Nam
Đơn giá (VNĐ):  
Thêm vào giỏ hàng:  
Thông số chi tiết
 

Thành phần: Acetylcystein
Chỉ định: Tan đàm. Điều trị rối loạn về chất tiết phế quản trong viêm phế quản cấp và cơn cấp của viêm phế quản mãn tính.
Phòng ngừa các biến chứng hô hấp của bệnh nhiễm


Chống chỉ định: Bệnh nhân quá mẫn cảm với các thành phần của thuốc.
Bệnh nhân mắc bệnh loét dạ dày tá tràng.
Phenylceton niệu.
Phụ nữ mang thai và cho con bú.


Tác dụng phụ: Rối loạn tiêu hóa như buồn nôn, ói mửa.
Liều dùng: Người lớn và trẻ em trên 7 tuổi: 1 viên x 3 lần/ngày.
Trẻ em từ 2-7 tuổi: 1 viên x 2 lần/ngày.
Trẻ em dưới 2 tuổi: ½ viên x 2 lần/ngày.

Hạn sử dụng: 24 tháng kể từ ngày sản xuất.

 
 
Bạn chưa chọn sản phẩm
 
 
 
 
Dowload
Câu hỏi
thường gặp
Liên hệ
 
Kiến thức y học thưởng thức | Hoạt động xã hội | Thông báo cổ đông | Tuyển dụng
Bản quyền © Công ty TNHH Dược phẩm Phương Đông - Điện thoại: (84-280) 3 754 779  Fax: (84-280) 3 653 799